Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength with Acetaminophen 500mg 225 viên, 325 viên của Mỹ - Hàng chính hãng, giá đại lý tốt nhất
✔ Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ là thuốc giảm đau được chuyên gia khuyên dùng.
✔ Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường,..
Giới thiệu viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol:
➤ Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường. Đó chính là lý do mà bạn cần đến thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol.
➤ Tylenol Extra Strength 500mg 225 viên là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.
➤ Sản phẩm Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ hiện nay được bán trong các nhà thuốc chuyên dụng và rất cần trong tủ thuốc của mọi gia đình.
Acetaminophen là gì?
● Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn.
● Acetaminophen được cả Thế giới tin dùng, là thuốc không cần kê đơn.
Công dụng của Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength:
- Tylenol 325 viên có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp:
✔ Đau đầu
✔ Đau răng
✔ Đau nhức do viêm khớp
✔ Đau bụng kinh nguyệt
✔ Đau do chuột rút
- Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.
- Tác dụng của thuốc có thể chỉ sau vài giờ.
- Sử dụng Acetaminophen giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.
Vì sao nên chọn viên uống Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên?
☞ Thuốc giảm đau hạ sốt vô cùng cần thiết cho mọi gia đình để dùng khi cần thiết. Đương nhiên, ai cũng muốn hiệu quả giảm đau nhanh trong khi đó an toàn cho sức khỏe.
☞ Tylenol Acetaminophen 500mg không có tác dụng chống viêm nên không ảnh hưởng đến tiểu cầu, đông máu, không gây kích ứng tiêu hóa.
☞ Thuốc giảm đau trên thị trường hiện nay đều có tác dụng phụ, nhưng với thuốc hạ sốt Tylenol của Mỹ, điều này đã được giảm bớt.
☞ Sản phẩm được chuyên gia khuyên dùng và đang phổ biến trên toàn Thế giới, Acetaminophen chắc chắn là sự lựa chọn lý tưởng nhất cho gia đình bạn.
Tham khảo thêm:
Mời bạn xem một số review đánh giá của khách hàng trên Amazon
Hướng dẫn sử dụng:
- Thuốc dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
- Uống 2 viên trong mỗi 6 giờ, nhưng không quá 6 viên trong vòng 24 giờ.
- Không sử dụng liên tục quá 10 ngày.
- Nếu triệu chứng không giảm, cần đến ngay cơ sở y tế để khám bệnh.
Một số lưu ý:
-
Không sử dụng thuốc cảm thuốc hạ sốt Tylenol của Mỹ quá liều
-
Trẻ em dưới 12 tuổi, phụ nữ mang thai không dùng sản phẩm này
-
Không dùng cho người nghiện rượu bia hoặc bị tổn thương gan
-
Nếu đang dùng bất kỳ loại thuốc nào thì bạn nên hỏi ý kiến chuyên gia trước khi dùng Acetaminophen 500mg.
-
Bảo quản dưới 25 độ C, tránh ẩm, nhiệt độ cao.
-
Một số triệu chứng: ban đỏ, dị ứng,... nếu quá mẫn cảm với thành phần của thuốc, tham khảo ý kiến bác sĩ.
Review thực tế của người dùng về Tylenol Extra Strength
Tylenol Extra Strength 500mg nhận được rất nhiều phản hồi tích cực từ người dùng trên toàn thế giới. Dưới đây là một số đánh giá thực tế từ khách hàng đã trải nghiệm sản phẩm:
- Sarah Thompson (New York, Mỹ): “Tôi thường xuyên bị đau đầu do công việc căng thẳng. Sau khi dùng Tylenol Extra Strength, cơn đau biến mất chỉ sau 30 phút mà không gây cảm giác buồn nôn hay kích ứng dạ dày. Rất đáng tiền!”
- James Carter (Texas, Mỹ): “Tôi bị sốt cao do cúm và cảm thấy cực kỳ mệt mỏi. Sau khi uống 2 viên Tylenol Extra Strength, nhiệt độ cơ thể giảm đáng kể chỉ sau 1 tiếng. Sản phẩm này thực sự hiệu quả!”
- Lê Minh Tuấn (Hà Nội, Việt Nam): “Lúc đầu tôi hơi lo lắng vì chưa dùng thuốc này bao giờ, nhưng sau khi mua Tylenol Extra Strength tại cửa hàng uy tín, tôi thấy nó giúp giảm đau răng cực kỳ nhanh. Không còn mất ngủ vì đau nhức nữa!”
- Nguyễn Hoài An (TP.HCM, Việt Nam): “Là một bà mẹ sau sinh, tôi rất hạn chế dùng thuốc, nhưng Tylenol Extra Strength thực sự là cứu cánh khi tôi bị đau lưng. Không gây buồn ngủ hay ảnh hưởng đến bé, cực kỳ yên tâm!”
- Michael Johnson (California, Mỹ): “Tôi từng thử nhiều loại thuốc giảm đau nhưng chỉ có Tylenol Extra Strength thực sự hiệu quả với tôi. Nhất là sau khi tập gym cường độ cao, nó giúp tôi giảm đau cơ nhanh chóng mà không gây tác dụng phụ.”
Mua thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra 500mg 325 viên ở đâu?
- Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg 225 viên rất phổ biến, nhưng để mua đúng hàng chính hãng, giá tốt nhất, thì nên ghé đại lý cấp 1 - Hàng Ngoại Nhập.
- Đại lý chuyên phân phối sỉ lẻ toàn quốc, hàng cam kết chính hãng, có bill, yên tâm về chất lượng. Giá tại đại lý ưu đãi hơn so với điểm bán lẻ, dịch vụ giao hàng tận nơi, thanh toán trực tiếp.
☎ Liên hệ ngay: 0935.655.700 (mua lẻ) - 0905.799.789 (mua sỉ) để đặt hàng nhanh nhất.
- Fanpage: Hàng Ngoại Nhập Store
- Địa chỉ: TP. HCM và Đà Nẵng
AD Hangngoainhap.com.vn/QJ
6 Bình luận Đánh giá sản phẩm Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ
Gửi đánh giá của bạnloại 225 viên là hộp giấy hả shop
2 tháng trước, lúc 11:31thuốc uống có bị buồn ngủ không
12 tháng trước, lúc 12:54Giảm đau rất hiệu quả ????
2 năm trướcXin hỏi uống thuốc này có ngủ không vậy.
3 năm trướcXin hỏi uống thuốc giảm đau Tylenol có ảnh hưởng đến GAN không ạ.
3 năm trướcTốt, rất hiệu quả
6 năm trước